TUTUMIE HABARI,PICHA,MATUKIO AU TANGAZO LAKO TUKUWEKEE KWENYE SHINYANGA PRESS CLUB BLOG,WASILIANA NASI KWA Email : shinyapress@gmail.com Simu/WhatsApp +255 789 632 732, +255 756 546 015 au +255 686 057 440

TAKUKURU YAKANUSHA TUHUMA ZA KUWABAMBIKIA KESI WANANCHI NA KUTAIFISHA FEDHA ZAO

Mkurugenzi Mkuu wa TAKUKURU, Brigedia Jenerali John Mbungo
 
Na Shinyanga Press Club Blog
Leo Septemba 23, 2020 Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) imejitokeza hadharani na kuzungumzia mambo mbalimbali ikiwemo kukanusha tuhuma mabazo zimekuwa zikielekezwa kwenye taasisi hiyo, hususan  za kuwabambikia wananchi kesi za rushwa na utakatishaji wa fedha na baadae kutaifisha fedha za watuhumiwa hao kutoka katika akaunti zao za benki.
 
Akizungumza leo Jijini Dar es Salaam, Mkurugenzi Mkuu wa TAKUKURU, Brigedia Jenerali John Mbungo amesema kuwa taarifa hizo ni za uongo na za upotoshaji na zenye nia ovu ya kujenga chuki kwa wananchi dhidi ya Serikali yao.
 
Soma zaidi taarifa hiyo hapa chini